โดรน DJI Phanthom 4 ตกลงมาที่หลังคาบ้านจะสืบหาเจ้าของทางไหนได้บ้างครับ

ตอนนี้ยังไม่มีเจ้าของมาแสดงตัวเลยครับสำหรับโดรนที่ตก ลองติดต่อหาศูนย์บริการแล้วเขาก็เช็คได้แค่โดรนที่เขาขายไป ซึ่งก็มีศูนย์บริการหลายศูนย์มากแบบนี้พอจะมีทางไหนที่น่าจะติดต่อเจ้าของโดรนได้ง่ายกว่านี้ไหมครับ คิดว่าคงจะไปแจ้งความแต่ไม่รู้ ตร จะช่วยคดีให้ไหมเนื่องจากตอนที่ผมรถชน ตร ก็บอกให้ปติดต่อคู่กรณีเอง ก็เลยคิดว่างานนี้ก็น่าจะต้องไปหาทางติดต่อคู่กรณีเองเหมือนกันครับ
DJI Phanthom 4 (s/n *****4Q 0A*****)

สภาพหลังคาบ้านและโดรน
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่