คะแนนภาษาที่ใช้สมัครตม.ใกล้หมดอายุ จะยังสอบได้ไหมคะ

ตอนสมัครสอบตม. ปีที่แล้ว คะแนนมันก็ยังไม่หมดอายุค่ะ แล้วถ้านับตามวันสอบเก่าที่กำหนดคือสอบวันที่ 27 ธ.ค. ที่ผ่านมามันก็ยังไม่หมดอายุ แต่ตอนนี้มีการเลื่อนสอบออกไปเพราะโควิด-19 เลยทำให้อีกไม่เกิน2เดือน คะแนนก็จะหมดอายุแล้ว และแบบนี้ถ้าประกาศวันสอบขึ้นมาใหม่ เราจะยังสอบได้อยู่อีกไหมคะ หรือว่า เราสอบไม่ได้แล้ว

วอนพี่ๆตม.ออกมาตอบหน่อยน้าา ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่