เซียนอัลติสมาตอบทีครับ

กระทู้คำถาม
พอดีจะซื้อรถมือสองครับ เล็งอัลติสโฉม mnc ปี 2011-2013 ไว้ครับ อยากรู้ว่า
ตัว 1.6g ของทั้งสามปีมีอะไรแตกต่างกันบ้างครับ พวกออฟชั่น เครื่อง เกียร์ ผมเห็นบางคันปี 2011 ตัวท็อปแต่เบาะผ้า
บางคันปี 2012 ตัวท็อป เบาะหนังแต่ หนังไม่ตรงสเปคโรงงาน ไปหาสเปคชีทในเน็ทมาแล้วก็แทบไม่เจอเลยครับ ภาพเบลอมากๆ
แล้วอีกข้อที่สงสัยคือ รถสเปคปี 2011 เขาจะมาผลิตต้นปี 2012  ได้หรือเปล่าครับ(อันนี้นอกเรื่อง)
รบกวนผู้รู้ช่วยตอบทีครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่