ช่วยตั้งชื่อร้านเหล้าให้หน่อยค่ะ🙏🥺

กระทู้คำถาม
ร้านเหล้าจะเป็นร้านนั่งชิล เป็นตู้คอนเทนเนอร์คล้ายตลาดนัดรถไฟค่ะ แต่จะให้ดูหรูหราขึ้นมาหน่อยค่ะ แต่ราคาจับต้องได้และเข้าถึงลูกค้า ทั้งเพลงและสไตล์ค่ะ ไม่ได้เน้นเฉพาะวัยรุ่น อย่างเดียวแต่อยากได้ลูกค้าหลายๆกลุ่มด้วยค่ะ ร้านอยู่ตจว.นะคะ บ้านเกิดของเจ้าของกระทู้เองค่ะ เพราะเริ่มมีนักธุรกิจและนายทุนต่างชาติมาเยอะค่ะ แต่ร้านเหล้ามีไม่เท่าไหร่  ชื่อร้านมีคิดไว้บ้างแล้ว แต่ยังไม่ลงตัวค่ะ(เพราะแฟนนางยังไม่โอเครค่ะ) อยากให้เพื่อนๆในพันทิปช่วยตั้งหน่อยค่ะ🙏🥺

ปล.นี่เป็นกระทู้แรกที่ตั้ง ถ้าแท็กผิดห้อง ขออภัยด้วยนะคะ ส่วนมากเน้นตอบกระทู้คนอื่นมากกว่าค่ะ😅

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่