จะเลือกเรียน บัญชี เป็น Auditor งาน audit บัญชี หรือ ทำงานด้าน วารสาร สื่อ ทำงานด้าน สื่อสาร ดีครับ

ไม่แน่ใจ เลยพอดี ลูกสาวและลูกชาย กำลังจะเลือกเข้าเรียน บัญชี หรือ วารสาร
ผมไม่มีความรู้ ด้านนี้ ไม่แน่ใจ
ได้รับหลายความเห็น จากหลากหลายคน 
ผมก้อตามใจที่เขาอยากเรียนแหละครับ

เผื่อใคร มี ข้อคิด มุมมอง  ประสบการณ์จริง ช่วยแชร์หน่อย
ช่วยแชร์ เป็นวิทยาทานด้วยนะครับ

ลูกๆ ก้อหาข้อมูล  ก็ยังไม่แน่ใจ

ขอบคุณล่วงหน้าคร้าบ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่