ติดตั้ง driver ไม่ได้ เดือดร้อนมาก ทำงานไม่ได้ ช่วยทีค่ะ (มีรูป)

ที่ทำงานให้ใช้ vpn แต่เราลงตัวdriver ที่ชื่อ forcepoint one endpoint ไม่ได้ เราใช้ window7 คลิกแล้วขึ้นตามรูป พอกด yes ก็ไม่มีไรเกิดขึ้น

พอเราแก้ไขตามในภาพ ก็ไม่ได้ค่ะ เหมือนเดิม

ช่วยทีค่ะ ทำงานไม่ได้ มีวิธีแก้ไหม แต่เพื่อนที่ใช้ win10 สามารถลงได้ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview