ขอคืนค่าตั๋วเครื่องบิน Bangkok Air กรอก Booking Number ถูกต้องแล้ว แต่ได้รับแจ้งว่าไม่พบ Booking ที่ท่านกรอก ทำไงต่อครับ

เข้าพักรร. บิน Bangkok Airways ทั้งขาไปขากลับ ครบเรียบร้อยครับ
ทำเรื่องขอเบิกค่าเครื่องบินจาก เราเที่ยวด้วยกัน

เข้าไปเช็คสถานะ ขึ้นว่า ไม่พบ Booking ID ของเที่ยวบินที่ท่านกรอก โปรดกรอกข้อมูลใหม่

มั่นใจว่ากรอกตอนแรก (รหัส 6 ตัว) ไม่ผิดแน่นอน แต่ก็กรอกใหม่ตามที่บอกมาครับ

ก็จะขึ้นว่า หมายเลขการจองที่กรอกถูกใช้งานไปแล้ว โปรดตรวจสอบข้อมูลอีกครั้ง

ทำใหม่ กรอกใหม่ เช็คแล้วเช็คอีกว่าไม่ผิด มันก็จะวนลูปแบบนี้ คือไม่รับเรื่อง ทำอย่างไรดีครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่