อยากสั่งตัดกางเกงพละโรงเรียนครับไม่มีขั้นต่ำครับ

คือผมอยากสั่งตัดกางเกงพละโรงเรียนครับเพราะที่โรงเรียนผมเขาเปลี่ยนเป็นขาจั๊มผมไม่ชอบ แต่ก่อนเป็นขากระบอก นักเรียนคนไหนที่มีรุ่นเก่าที่เป็นขากระบอกก็ใส่ได้ แต่คนไหนไม่มีก็ใส่รุ่นใหม่ที่เป็นขาจั๊ม เลยอยากถามว่ามีที่ไหนรับตัดบ้างครับ ผมต้องการแค่ตัวเดียว เพราะส่วนมากขั้นต่ำ50ตัวหมดเลย ถ้ามีแนะนำผมด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview