💉🦠😷 เพื่อนๆ คิดยังไงกับวัคซีน COVID ที่อาจมี Side Effects ตามมา? ❌❌❌

สวัสดีครับ เพื่อนๆ คิดยังไงกับวัคซีนป้องกัน COVID 19 ที่พวกเราจะได้ฉีดกันเร็วๆ นี้ครับ แล้วคิดว่าเพื่อนๆ จะฉีดกันไหมครับ สำหรับผม ผมไม่อยากฉีดวัคซีน COVID 19 เลยครับ เพราะกลัวว่าจะมี Side Effects เกิดขึ้นกับร่างกายครับ เราจะเห็นอยู่บ่อยๆ ในเคศต่างประเทศที่บางคนฉีดแล้วเกิด Side Effects บางคนฉีดแล้วไม่เกิด Side Effects สำหรับผมอาจจะฉีดหลังจากผู้ที่ฉีดล๊อตแรกแล้ว รอดู Side Effects จากผู้ที่ฉีดล๊อตแรกครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่