ช่วยแก้โจทย์ปัญหาคณิตข้อนี้หน่อยค่ะ

ขนมปัง 8 ชิ้น เค้ก 9 ชิ้น ราคา 90 บาท
และ ขนมปัง 6 ชิ้น เค้ก 11 ชิ้น ราคา 93 บาท  จงหาราคาของขนมปังและเค้ก
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่