🍂🌵🍂 เก็บรูปสุดหล่อในประเทศอิสราเอล ปี 1993 🍂🌵🍂

กระทู้สนทนา

นานารักเลย

ถอดรหัสใจ สวัสดีจ้า รัก คิดถึงบ้านหลังนี้ทุกวันเวลาเลยค่ะ 
แต่อย่างที่เรารู้ๆกันว่า ช่วงนี้ทั่วโลกตกอยู่ในภาวะซึมเศร้าเพราะโควิด-19

เจ้าของกระทู้สมาธิก็ยังไม่คงที่ค่ะ
อารมณ์แปรปรวนขึ้นๆลงๆไปกับเรื่องราวของโควิด-19
ในเมืองไทยเมื่อไหร่มันจะหมดไปซักที อิอิsmile มอบรัก

🍂🌵🍂   วันนี้มาหาให้หายคิดถึง นิดๆหน่อยๆก็ยังดีค่ะ 
ดีกว่าบ้านเงียบๆ  [ กะว่าจะมาทำสมาธิในนี้ แต่ก็ยังไม่ได้ค่ะ ฮ่าฮ่าฮ่า ] 🍂🌵🍂

🍂🌵🍂  วันนี้มาเก็บภาพสุดหล่อไว้เป็นที่ระลึกค่ะ
คงจะไม่แล้วเสร็จในวันเดียว   
สู้ๆไปด้วยกันนะคะ แฟนๆไมเคิลทุกคน 🍂🌵🍂

รัก    มอบรัก     รัก

นานาโอเค

แสดงความคิดเห็น