รู้สึกเกรงใจเพื่อนร่วมงาน

ผมทำงานที่การไฟฟ้าเป็นคนงานทำเอกสารบนออฟฟิศแผนกก่อสร้าง งานที่ผมทำคือ ปิด กส.คือผมเข้าทำงานได้เกือบเดือนแล้วครับ แต่ผมพึ่งได้จับงานแค่1อาทิตย์เอง ก่อนหน้านั้นผมก็ช่วยงานพี่ๆที่ค้างเมื่อปีที่แล้ว แต่ตอนนี้ผมต้องทำงานของผมแล้ว แต่ยังไม่ค่อยเป็นเลย ทำงาน1เสร็จ ก็ว่างนั่งเฉยๆ เพราะต้องรองานใหม่เข้ามา คือผมรู้สึกเกรงใจเพื่อนร่วมงานอะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview