ตามหาเพลงอยากฟังอีกมากๆ🥺

เจอเพลงนี้ใน tiktok ค่ะ 
ในคลิในคลิปมีเด็กผญ.กับผข. 2 คนค่ะเหมือนกำลังประกวดร้องเพลงอยู่แต่ไม่ได้อยู่บนเวทีนะคะมีผล.นั่งอยู่ข้างหน้า 1 คน เด็กผช.เล่นกีต้าร์ด้วยคอรัสกับเด็กผญ.ด้วยเพลงร้องประมาณว่า  "เมะ อี้ เมะ ซา รา นึน ซารางเฮ " ประมาณนี้ค่ะแล้วเสียงน้องสองคนเข้ากันดีมากเลยค่ะใครพอคุ้นๆช่วยบอกทีนะคะใจจะขาดแล้วค่ะ🥺🙏🏻 (น่าจะเป็นเพลงเกาหลีค่ะ)
แสดงความคิดเห็น
Preview