บัญชี line office account หายแก้ไขยังไงได้บ้างคะ

ปกติ Line officials account เราเวลาเข้าระบบจะมี 2 บัญชีอยู่ในนั้น
อยู่ๆวันนี้มีขึ้นเตือนว่าเซสชันหมดอายุแล้วหลุดออกจากระบบไป
พอเข้าระบบมาใหม่พบว่าบัญชีหายไป 1 บัญชีเหลือแค่บัญชีเดียวแบบนี้จะแก้ไขยังไงได้บ้างคะ
 ส่งรายละเอียดปัญหาไปถามใน line help center แล้วแต่แบบนี้เค้าจะตอบเมื่อไหร่ค่ะถ้าต้องการแก้ไขปัญหาด่วน
line มีคอลเซ็นเตอร์อะไรไหมคะที่จะช่วยลูกค้าแก้ปัญหาได้ทันท่วงทีน่ะค่ะ
ร้อนใจมากปกติขายของต้องติดต่อลูกค้าในนั้น รบกวนผู้รู้ช่วยทีค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่