2​ ปีใน​ AKB48​ Asia​ Festival​ in​ Bangkok​ คุณประทับใจ​ตรงไหนมากที่สุด?

กระทู้คำถาม
สวัสดี​ทุกคน​ ก่อนที่​จะตั้งกระทู้​นี้​ ก็เช่นเคย​ หากกระทู้​นี้​กระทบ​กับ​ผู้ใด​หรือ​ทำ​ให้​ใคร​ไม่สบายใจ​ ก็​ขออภัย​มา​ ณ​ ที่นี่​ด้ว​ยนะครับ​ อ่ะ​เข้าเรื่อง​เลย​ล่ะ​กัน​ครับผม

วันนี้​เมื่อ​ 2​ ปีก่อน​ ที่อิมแพค​ อารี​น่า​ เมือง​ทอง​ธานี​ ก็มีงานใหญ่​อีก​ 1​ งานเช่นกัน​คืองานนี้ครับผม

AKB48​ Asia​ Festival​ 2019​ In​ Bangkok​ ซึ่งจัดต่อจาก​ Space​ Mission​ Concert​ และ​ General​ Election​ แต่ครั้งนี้​ยิ่ง​ เพราะเป็นการรวมตัว​กันของ​ 48​ Group​ มาแสดงกันที่ประเทศ​ไทย​ นำโดย​ AKB48​ และวงน้องสาว​อย่าง​ JKT48, MNL48, AKB48​ Team​ SH, AKB48​ Team​ TP, SGO48​ และ​ BNK48​
ซึ่งทุกโชว์​ก็ล้วนมีความประทับใจ​ทั้งนั้น

(ขอบคุณ​ภาพจากเว็บไซต์​ japankakkoii.com และจากเพจ​ BNK48​ ด้วยครับ)

วันนี้​ผมจึงตั้งกระทู้​คำ​ถามที่ว่า​ "2​ ปีใน​ AKB48​ Asia​ Festival​ in​ Bangkok​ คุณประทับใจ​ตรงไหนมากที่สุด?"

สามารถ​แสดง​ความเห็น​กันได้​นะครับ​ ถือ​ว่าเป็น​การ​แชร์​ประสบการณ์​ และความ​คิดเห็น​กันอีกด้วย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่