ขอถามทุกคนเลยค่ะว่า เเบตสำรองeloop12 เมื่อเราใช้งานแบตจนหมดเกลี้ยง พอเราเอามาชาร์จทำไมมันไม่เข้าคะ?

กระทู้คำถาม
คือเราพึ่งซื้อมา2-3อาทิตย์ ใช้งานตามปกติไม่เคยชาร์จจนหมด เเต่เพื่อนเรายืมไปใช้เเล้วชาร์จจนหมดเกลี้ยง
พอชร์าจไฟเข้าเเบตสำรองมันไม่เข้าอ่ะค่ะ ถ้าเราเอาไปซ่อมซ่อมราคากี่บาทคะ ช่วยตอบเราทีค่ะ🥺🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
Preview