สอบถามผู้รู้หน่อยครับ ไอโฟน 11 หาย

ไอโฟน 11 ศูนย์หาย ประมาณ 1 ชม ก่อน รู้ตัวว่าโทรศัพ หาย พอคนหาด้วย เเอพของไอโฟน มันขึ้นออฟไล เเหละตำเเหน่ง สุดท้าย มัยขึ้น
เป็นเพราะ อะไร ครับ จากที่ลอง ปิดเครื่อง ไอโฟน อื่น มันจะ ขึ้นตำแหน่งสุดท้าย ก่อน เครื่อง ออฟไล เเหละ ต้อง ผ่านไป 24 ชม ถึงจะมัยขึ้นตำเเหน่งสุดท้าย เลยอยาก ทราบ ว่าเป็นเพราะ อะไร ทุกอย่างในการติดตาม เเชตำเเหน่ง เปิด  ทั้งหมด 
สุดท้ายครับ มีวิธี ทราบ มัยครับ ว่าโดนถอดซิมกาด ออก รึ ยัง 

รบกวน ผู้ รู้ ให้คำตอบ หน่อย ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่