ใครเคยมีอัลบั้ม 7 Days Karaoke ของ GMM บ้างค่ะ อยากทราบชื่อเพลงในอัลบั้มนี้ค่ะ

กระทู้คำถาม
จำได้เราเคยมีแผ่นคาราโอเกะอัลบั้ม 7 Days Karaoke ที่มันรวมเพลงฮิตๆ ของศิลปิน GMM ทั้งหมด วางจำหน่ายเมื่อประมาณกลางปี 2544 แหละ เช่น OK นะคะ(แคท, อัลบั้ม saturday), เชื่อเถอะครับ(มอส, อัลบั้ม Saturday), คิขุอาโนเนะ(แพท พาวเวอร์แพท, อัลบั้ม Saturday) จำได้มันมีชุดละ 10 เพลง ใครยังมีเก็บไว้ รบกวนช่วยเอามาลิสต์ลงใต้เม้นนี้หน่อยค่ะ เอาทั้ง 7 ชุด ตั้งแต่ Sunday to Saturday เลยค่ะ พอดีเรา search google หาอัลบั้มนี้แล้วไม่เจออ่ะ หน้าปกก็จะออกสีแดง,เหลือง,ชมพู,เขียว,ส้ม,ฟ้าหรือม่วงและสกรีนตัวหนังสือแบบอาร์ตๆหน่อยอ่ะ
แสดงความคิดเห็น