ส่งก๋วยจั๊บสำเร็จรูปและขนมมาต่างประเทศจะโดนตีกลับมั้ย

สวัสดีค่ะ พอดีว่าวันนี้ให้ที่บ้านส่งก๋วยจั้บญวนสำเร็จรูป+ขนมอีกนิดหน่อยมาให้ที่จีนค่ะ
ส่งทางไปรษณีย์ไทยนะคะ แล้วที่บ้านบอกว่าทางไปรษณีย์พูดว่าถ้าของไม่ผ่านอาจถูกตีกลับ
เลยอยากทราบว่าของที่ส่งไปวันนี้จะถูกตีกลับมั้ยคะ มีใครเคยส่งของพวกนี้บ้างคะ
ปล.เคยส่งไอแพดแล้วรอบนึงแต่โดนตีกลับเลยกลัวว่าครั้งนี้จะโดนอีกค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่