ติดเนตค่ายไหนดีครับ ใช้ TOT อยู่ แต่เห็น 3BB ได้กล่องดู HBO ได้ ราคาต่างกัน 100 นึง

อยากทราบว่าจะติดเนตค่ายไหนดี ขอคำแนะนำหน่อยครับ ปกติใช้ Fiber Optic ของ TOT อยู่ก็ปกติดีไม่มีปัญหาอะไรครับ จะย้ายบ้านเลยต้องติดใหม่ เห็นโปรของ 3BB มีให้กล่องดูทีวีและแพ็คเกจ HBO GO ให้ด้วย ราคาต่างกัน นิดหน่อย เลยอยากขอความเห็นว่าดีไหมครับ หรือเจ้าเดิมดีกว่า ขอรายละเอียดหน่อยครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่