โดนคุกคามทางเพศควรทำยังไงดีคะ

คือเรื่องมันมีอยู่ว่าเราอยู่เป็นห้องเช่าแล้วพ่อแม่เรา จะออกไปทำงานตั้งแต่เช้ายันดึกคือเราต้องอยู่คนเดียวแบบนี้ตั้งแต่เด็ก แล้วห้องน้ำบ้านเรามีช่องระบายอากาศแล้วช่องนั้นจะรูใหญ่หน่อย ตอนที่เรากำลังจะเอาน้ำราดตัว เราได้ยินเสียงจากช่องระบายเราเลยมองขึ้นไปดู เราเจอกล้องโทรศัพท์ตอนนั้นคือเราสั่นไปหมดทั้งตัว ทักไปหาพ่อแม่เขาก็ไม่ตอบเราพยายามตั้งสติ แต่ตอนนั้นคือเราไม่เคยโดนมาก่อนเรา เลยไม่รู้จะทำยังไง เหมือนรอบนี้จะเป็นรอบที่ 2 แล้วนะคะ เพราะรอบแรกเราไม่คิดอะไรนึกว่าแค่คนเขาเอามาวางไว้เพราะจะฉี่ คือห้องเรามันอยู่ด้านล่างสุดงี้อะค่ะ เรารู้สึกไม่ปลอดภัยควรทำยังไงดีคะ เพราะที่เราอยู่คือไม่มีกล้องวงจรปิด เรากลัวมันจะกลายเป็นคลิปหลุด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่