สงสัยเรื่องการเลือกหัวหน้าวงของENHYPEN

สวัสดีค่ะ อยากแรกกระทู้นี้เราไม่ได้มีเจตนาตั้งใจจะให้เกิดดราม่านะคะ แต่เป็นความสงสัยของเราจริงๆค่ะ
ออกตัวก่อนว่าเราเป็นอาร์มี่ค่ะ แต่ว่าส่วนตัวเราไม่ได้ตามหรือดูรายการ I-Land หรือวง enhypenเลย พอดีช่วงนี้ว่างๆก็เลยไปเสิชสมาชิกของenhypenดู (อยากจะพอรู้จักน้องๆบ้าง) แล้วก็เห็นข้อมูลของน้องจองวอน ที่เกิดปี2004 แล้วเป็นleader ตอนแรกแอบตกใจค่ะ เพราะว่าอายุโตกว่าน้องนิกิน้องเล็กแค่ปีเดียว ก็เลยอยากรู้ค่ะว่ามีการเลือกหัวหน้าวงยังไง มีโมเม้นไหนในรายการที่น้องแสดงทักษะออกมา (ไม่รู้จะใช้คำศัพท์อธิบายยังไงดี ยกตัวอย่างในรายการproduce101ค่ะ บางครั้งหัวหน้าวงแก้ปัญหาเวลาคนในทีมมีปัญหากัน ประมาณนั้นค่ะ) อยากจะรู้จักน้องๆมากกว่านี้ค่ะ ส่วนตัวคือทึ่งมาก คิดว่าคนคนนี้ต้องไม่ธรรมดาแน่นอน5555555555555 เพราะว่ายังเด็กเทียบกับเมมในวง ถ้ากระทู้ผิดพลาดยังไงหรือข้อความตรงไหนพิมแปลกๆต้องขอโทษด้วยนะคะ พอดีเราไม่เก่งภาษาไทยแล้วก็เป็นกระทู้แรกของเราคับ *ย้ำอีกรอบไม่ได้ตั้งใจจะให้เกิดดราม่าค่ะ;-;*
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่