สอบถามผู้รู้ค่ะ ในความเป็นจริงการที่เช็คว่ามีใครบ้างส่องเฟสเรา สามารถทำได้จริงเหรอคะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ​ จริงๆความสงสัยนี้เกิดขึ้นมาเกือบเดือนได้แล้วค่ะ​ เรื่องของเรื่อง คือเนื่องจากมีคุณผู้ชายคนหนึ่งได้ทักแมสเสจส่วนตัวในทำนองที่ว่าเราได้ไปส่องเฟสเค้า(บ่อยด้วย)​ แต่เราเองก็เคยดูเค้าเพียงครั้งเดียวนะคะ เพราะตอนนั้นเหมือนโพสต์เค้าได้ขึ้นหน้าฟีดเรา ก็เลยเข้าไปดูว่า เอ๊ะ​ เค้าเป็นใคร(หน้าตาดีเชียวล่ะ😂)​....

ขอบคุณ​สำหรับคำตอบล่วงหน้าค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่