เราจะส่งของไปจีนคือการ์ดของศิลปินเราต้องทำไงบ้างคะ?

ตาทหัวข้อกระทู้เลยค่ะ คือเราต้องการจะส่งไปเราไปหาข้อมูลมาคร่าวๆแล้ว คาดคะเนน้ำหนักไว้แล้ว ไม่เกิน200gแน่นอน คือเราต้องบอกกับพนักงานว่ายังไงหรอคะ เราไม่เคยส่งเลย คือเราควรจะส่งแบบ     ไปรษณียภัณฑ์ลงทะเบียนทางอากาศ หรือว่า ePacket
ดีคะแบบไหนไวกว่าเราไปดูราคามาประมาณ 150-165 บาท
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่