ผมมีคำถามจะถามพี่ๆครับ ช่วยตอบด้วยครับ

ผมอายุ 27 ปี มีแฟนครบด้วยกันมา 6-7 ปี มีลูกด้วยกัน 1 คนตอนนี้ลูก 5 ขวบ ช่วง ธันวาคม-มกราคมที่ผ่านมา ผมได้นอกใจแฟน ไปมีอะไรกับผู้หญิงอื่น  แต่ก่อนจะถึงวันที่ 1 ม.ค. ผมได้ไปง้อแฟนแล้วก็ตกลงคืนดีกัน พอผมกลับมาอีกที่ซึ่งเป็นที่ทำงาน อ่อเราสองทำงานห่างกันคนละจังหวัด ผมได้กลับมาหาผู้หญิงคนที่ผมนอกใจแฟนแล้วก็อยู่มาเรื่อยๆ ประมาน 20 วันจนแฟนผมรู้ แฟนผมบอกเลิก ผมอยากถามพี่ๆว่า ผมควรได้รับโอกาสจากแฟนผมไหม

ตอนนี้ผมได้คิดทบทวนในเรื่องที่ผ่านมาและยอมรับผิดทุกเรื่อง และจะปรับตัวเปลี่ยนความคิดแก้ไขคิดถึงครอบครัวให้มากๆ 
ก่อนจะทำอะไร  ซึ่งก่อนหน้านี้ผมไม่เคยมีเรื่องแบบนี้เข้ามาในชีวิตครอบครัวจนมาเกิดเรื่องนี้ขึ้น

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่