จะลบบัญชีBigo live ที่เซ็นสัญญายังไงคะ

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะพอดีมีคนให้สมัครเป็นวีเจดูเพื่อหารายได้เสริม (ตอนนั้นคิดไรอยู่ไม่รู้เลยกดเซ็นสัญญากับทางบิโก้เป็นวีเจ) แล้วนึกไปมาคนที่ชวนเราสมัครก็อายุไม่ต่างจากเราเลย17ปลายๆโปรไฟล์ชุดนักเรียน
พอนึกไปมาเริ่มไม่สบายใจเพราะทางบิโก้ให้กรอกข้อมูลส่วนตัวเยอะมาก จะลบบัญชีก็กดลบไม่ได้เพราะเป็นบัญชีที่เซ็นสัญญา
ปล. ไม่เคยไลฟ์สดได้ถั่วเพชรรึอะไรเลยนะคะ แค่สมัครแล้วกรอกข้อมูลเซ็นสัญญา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่