ว่าด้วยเรื่องปุกหมุดขายของในline man

กระทู้คำถาม
พอดีดิฉันได้ไปปักหมุดขายของในแอพไลน์แมนหรือแอพวงใน มีปัญหาที่ค่าส่งว่าทำไมแค่1ค่าส่งก็คิดไป62บาทแล้ว หรือจะกี่เมตรกี่กิโลก็เพิ่มขึ้นไปจาก62บาท บวกเพิ่มไปเรื่อยๆ พอมีใครจะทราบไหมค่ะว่าปรับเปลี่ยนค่าส่งยังไง คงไม่มีใครมากินที่ร้านแน่ค่ะแค่ไม่กี่เมตรก็เกือบร้อยแล้ว ตอนนี้เป็นปัญหากับเรามาก ติดต่อเจ้าหน้าที่ไปก็ไม่ได้เรื่องอะไรเลย พอมีใครจะทราบไหมค่ะ ว่าปรับเปลี่ยนค่าส่งยังไง
แสดงความคิดเห็น