ขอวิธีสมัคร Line ใหม่บน PC ครับ และมีวิธีไหนมั้ยที่เราเล่น Line เบอร์เดียวกับโทรศัพท์บน PC แล้วไม่ให้ซิงค์กัน

กระทู้คำถาม
จากคำถามมี 2 ประเด็นก็คือ

1. อยากเปิดไอดีใหม่ไว้เล่น Line บนพีซี แต่ในโปรแกรม Line ที่โหลดมา หรือใน Line for Google Chrome มันไม่มีตัวเลือกให้สมัครไอดีใหม่ ส่วนเรื่องเบอร์โทรศัพท์ใหม่ผมมีเตรียมไว้แล้วครับ

2. ถ้าวิธีแรกทำไม่ได้ มีวิธีไหนที่เราจะเล่น Line บนพีซี เป็นเบอร์เดียวกับที่เราใช้ใน Iphone แล้วให้ข้อมูลมันไม่ซิงค์กัน

ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่