รบกวนถามผู้ที่รู้ครับ ถ้าหากว่าต้องการจะส่งข้อมูลข่าว ?

อย่างที่เกริ่นไปครับ มีข้อมูลข่าวที่เป็นประเด็นใหญ่ ที่กำลังเกิดขึ้นอยู่ในช่วงนี้
อยากจะส่งให้สำนักข่าว หรือ ให้ดีก็อยากส่งให้ อ.ศิโรตม์ กล้ามไพบูตร์ หรือ คุณแขก คำผกา พยายามจะหา contact แล้ว พยายามจะถามในคอมเม้นท์แล้ว แต่ไม่เป็นผลครับ
ในส่วนของข้อมูลคิดว่าไม่เหมาะจะส่งผ่าน
DM ทาง IG นะครับ จะดีกว่าหากได้ส่งทาง Email ,,
ใจหนึ่งก็อยากตั้งกระทู้ในพันทิปนะครับ แต่ ข้อมูลเยอะมากจริงๆคงพิมไม่ไว้ ที่สำคัญ มีข้อมูลบ่างอย่างที่ต้องไปขอคำยืนยันอีกที ฉนั้นถ้าหากมอบให้นักข่าวทำต่อ จะเป็นการดีกว่า รบกวนด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview