ตั้งค่า Messenger ในคอมพิวเตอร์

กระทู้คำถาม
ทำยังไงคับ messenger ผมมันเด้งมาเป็นอีกหน้าหนึ่งหรือแทบใหม่นั้นแหละคับ แต่ก่อนมันก็ใช้ปกติพึ่งจะมาเป็น 2-3 วันนี้แหละคับมีวิธีแก้ไหมใครรู้บอกหน่อยครับ ผมหาวิธีมาหลายอย่างแล้วแต่ก็ไม่ได้ออกเข้าใหม่ก็ไม่ได้แต่พอเข้าอีกเฟสหนึ่งก็เป็นปกติผมว่าเป็นกับการตั้งค่าแต่ผมก็ไม่รู้ต้องทำยังไง ใครรู้หรือเคยเป็นบอกหน่อยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่