ห้องน้ำแม่อัตโนมัติ Catlink, Petree และ Meet แนะนำใช้อันไหนดีคะ

อยากขอคำแนะนำ และ feedback จากผู้ใช้งานจริงค่ะ ในส่วนของ ค่าวัดน้ำหนักแมว, กลิ่น, ทรายที่กระเด็นออกมาจากเครื่องเวลาแมวกลบ, เครื่องหมุน และอื่นๆค่ะ 😊

📌เลี้ยง 2 ตัวค่ะ
📌อยู่คอนโดค่ะ
📌แมวเข้าห้องน้ำบ่อยค่ะ

ขอบคุณมากค่า 😁
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 3
ที่บ้านใช้ห้องน้ำแมวอัตโนมัติแบบนี้ค่ะ เก็บกลิ่นอึ/ฉี่ได้ดี ใช้งานง่าย ตั้ังแต่ได้เครื่องนี้มาเราสบายใจขึ้นมากเลยค่ะ ไม่ต้องไปฝากน้องแมวไว้กับโรงแรมแล้ว เวลาเราไปทำงานต่างจังหวัด1-2วัน ก็ไม่ต้องเป็นห่วงน้องค่ะ น้องก็เข้าห้องน้ำเอง กินข้าวเอง เราใช้คู่กันกับเครื่องให้อาหารแมวอัตโนมัติค่ะ  ไม่ต้องกังวลอีกต่อไป เรื่องกิน เรื่องเข้าห้องน้ำ  ใครที่เลี้ยงแมว เราว่าควรมีนะคะ เพราะเราก็ไม่ได้อยู่ดูแลเขาตลอด อย่างน้อยเขาจะได้อยู่ด้วยตัวเองตอนเรามีธุระจริงๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่