ถามเกี่ยวกับที่เกาหลี

คือเราจะเปิดพรีค่ะ. มีใครอยู่เกาหลีแล้วแนะนำเว็บที่กดในเกาได้บ้างคะ เช่นพวก 쿠팡 olive เละค่ะ
คือเราอยากเปิดพวก เครื่องสำอาง ขนม เครื่องเขียน ของตกแต่งบ้าน แต่ต้องเป็นเว็บเกาหลีแท้นะคะ ฝากแปะให้หน่อยค่ะ 🙏🏻🙏🏻
ส่วนพวกขนม บ้านเราก็จะมีแม็คโครสั่งขนมเป็นแพ็คผ่านเว็บมันจะถูกกว่า ที่นู้นมีแบบเดียวกันมั้ยคะ คือเราจะสั่งขนมมาขายที่ไทยอยากได้ที่มันถูกค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่