ซิมหายอยากใช้เบอร์เดิมแต่จำไม่ได้ว่าใครลงทะเบียนซิม

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะ เพราะจะไปเปลี่ยนเป็นเบอร์เดิมต้องถือบัตรประชาชนที่ลงทะเบียนไว้กับซิมไปด้วยแต่จำไม่ได้ว่าใครลงทะเบียนและที่สำคัญซิมนั้นได้หายไปแล้วเราจะตรวจสอบได้ยังไงคะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีครับคุณสมาชิกหมายเลข 6284618  ครับ
รบกวนคุณสมาชิกแจ้งขอทราบหมายเลขบริการ และแจ้งชื่อ-สกุล,เลขที่บัตรประชนของผู้จดทะเบียนมาทางหลังไมค์ด้วยนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่