อยู่ดีๆโดนกสิกรหัก online direct debit โดยไม่รู้ตัวไม่รู้ด้วยว่าค่าอะไรตรวจสอบก็ยากมากอยากเปลี่ยนธนาคาร

ตามหัวข้อเลยค่ะจะตรวจสอบทางคอลเซ็นเตอร์ให้เรายืนยันอีเมลยืนยันเบอร์โทรบอกว่าไม่ตรงทั้งที่เราก็ใช้อีเมลนี้มาตลอดเวลาถอนเงินฝากเงินก็แจ้งมาในเมลนี้ตลอดแต่บอกว่าข้อมูลไม่ตรงเช็คไม่ได้ เลยอยากเปิดบัญชีเพิ่มอีกธนาคารค่ะ  เวลาเงินเดือนเข้าเราจะได้โอนไปอีกบัญชีให้หมดตอนนี้รู้สึกว่ากสิกรไม่ปลอดภัยแล้วค่ะ  อยากถามว่าเราควรเปิดของธนาคารอะไรดีคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่