คิดว่าแทยงย้อมผมสีอะไรแล้วจะไม่รอด

มีคนถามถึงสีที่แทยงทำแล้วรอดไปแล้ว คิดว่าผมสีอะไรจะทำให้แทยงไม่รอด(หมายถึงไม่หล่อ) เพราะเห็นไอดอลบางคนขอยกตัวอย่างร่วมวงเช่นแจฮยอน ตอนผมดไนี่หล่อระเบิดระเบ้ออแต่ผมชมพูรู้สึกว่าไม่ค่อยนำพาน้องเท่าไหร่ ส่วนน้องมาร์คตอนผมสีน้ำตาลสมัยpunchมั้งไม่แน่ใจ หล่อมากก แฟนเด็กมาก แต่ตอนโปรโมทซุปเอ็มสีย้อมผมสีแดงหรือชมพูก็รู้สึกว่าไม่ค่อยเข้า แต่ของแทยงเห็นว่าตอนยุคผมชมพูก็ยังดูหล่ออยู่ เหมือนดูการ์ตูน
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 1
ผ่านสีนี้มาได้สีไหนก็หล่อแหละ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่