แนะนำที่กดสิวที่เชียงรายหน่อยครับปี 2021

ใครมีรีวิวคลินิก หรือ แพทย์ผิวหนังแนะนำ มาช่วยแนะนำหน่อยนะครับ พอดีว่าอยู่หอในแล้วสิวขึ้นเยอะมาก อยากจะรักษาสิว เป็นนักศึกษาอยู่ที่ แม้ฟ้าหลวงนะครับ
หรือว่าใครมีอะไรดีๆก็สามารถช่วยแนะนำได้นะครับ
ขอบคุณล่วงหน้าที่เข้ามาช่วยกันตอบนะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview