ผมเลือกเรียนสายอาชีพครับแต่อยากเปลี่ยนทางเปลี่ยนทางตอนนี้ทันไหม

คือผมมุ่งมาตั้งแต่ขึ้นม.2ว่าจะต่ออาชีพ ผมคิดว่ามันหางานง่ายแล้วตอนนี้ม.3 กำลังจะจบ คือผมกรอกใบโคต้าวิลัย(สายอาชีพ) ไปแล้วส่งอาจารย์แล้วด้วยคืออยากรู้ว่าเปลี่ยนตอนนี้ทันไหม คือผมไม่คิดว่ามันไม่ดีหรอก แต่ผมลองมานั่งหาข้อมูลแบบละเอียดๆดูแล้ว ผมว่าเห้ยสายสามัญเหมาะกับผม ส่วนตัวหัวค่อนข้างไปทางดีด้วย คือผมเคยปรึกษาผู้ปกครองและอาจารย์ดูแล้วเรื่องต่อสายสาอาชีพ แต่ถ้าผมคิดจะต่อสายสามัญผมกลัวว่าถ้าไปบอกผู้ปกครอง และอาจารย์จะทำให้เรื่องมันยุ่งขึ้นเลนถามไว้ก่อนตอนนี้ยังไม่จบม.3แต่เกือบจบ แต่ผมกรอกโคต้า
ไปแล้ววววว ซึ่งผมสามารถเปลี่ยนได้ไหม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่