เพื่อนสนิทที่เป็นผญแอบชอบเราค่ะ แต่เราไม่ได้ชอบเขาถ้าเราบอกไปเราก็กลัวเสียเพื่อนไปทำไงดีคะ?(เครียดมากๆ)

เพื่อนสนิทผญที่สนิทกับเรามากๆแอบชอบเราอ่ะค่ะ แต่คือเราไม่ได้ชอบเขาค่ะแต่กลัวถ้าบอกไปจะเสียเพื่อน
เราควรทำไงดีอ่าT^T คือตอนนี้เราก็ตามๆน้ำไปค่ะเขาก็หยอดมุขมาบ่อยแต่เราเฉยๆค่ะแต่ไม่ได้ปฏิเสธเพราะกลัวว่าจะเสียเพื่อนไปค่ะ;-;
(คือจริงๆเราไม่ได้ชอบผญด้วยอ่า ฮืออ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่