รองพื้น Shu รุ่นฝาดำดีจริงมั้ย?

ตามหัวข้อเลยค่ะ จะตัดสินใจซื้อรองพื้น Shu เเต่ก็คิดอยู่ค่ะว่าจะซื้อดีมั้ยเพราะราคาค่อนข้างสูง อยากจะถามคนที่เคยใช้รองพื้น Shu รุ่นฝาดำน่ะค่ะ ว่ามันดีจริงมั้ยเห็นบล็อกเกอร์หลายๆท่านรีวิวว่าดีเเต่บางคนก็บอกว่าไม่ดี ก็เลยจะสอบถามคนที่เคยใช้รองพื้น Shu ค่ะว่ามันดีจริ่งรึเปล่า คุมมันไหม เเมตมากมั้ย ดรอปมั้ย เฉดสีตรงกับผิวมั้ย เบาสบายผิวจริงมั้ย ผิวสวยจริงมั้ยเเละปกปิดมั้ยคะ ขอคนที้ใช้จริงๆน้า ขอบคุณคร้า🤗🤗

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่