รบกวนช่วยตีความไพ่การงานด้วยครับ

ผมร้องเรียนในที่ทำงานเกี่ยวกับความไม่เป็นธรรมในการเลื่อนตำแน่งมา 2-3 เดือนแล้วครับ
ทราบว่าผลพิจารณาจะออกประมาณสัปดาห์หน้า จึงถามไม่ว่าผลการพิจารณาจะส่งผลกับหน้าที่การงานอย่างไรบ้างครับ
ไพ่ออกมาดีมาก 2 ใบแรก เหมือนผลพิจารณาจะออกมาเป็นบวก อาจได้ปรับตำแหน่งขึ้น
แต่ใบสุดท้ายต้องเสียใจเหรอครับ คือทุกขลาภทางการงานเหรอครับ
ธรรมดาเวลาหยิบไพ่ 3 ใบผมจะดูรวมตีความหมายเดียว ไม่ได้แยกอดีตปัจจุบันอนาคตครับ หรือผมต้องตีความแบบนั้นครับ

รบกวนช่วยเมตตาขยายความให้ด้วยครับ
ผมมือใหม่ซื้อไพ่มาดูส่วนตัวครับ ก้อเลยงงๆไม่มั่นใจ หากไพ่ออกมาขัดๆกันอย่างนี้ครับ

ขอขอบพระคุณทุกท่านที่ช่วยชี้แนะครับ
เพี้ยนขอบคุณ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่