บัตรKTCซื้อ iphone12 PM เครื่องเปล่ากับที่ไหน ได้เครดิตเงินคืนเยอะที่สุดครับ

ต้องการผ่อน 0% 10เดือนด้วยครับ
ตอนนี้เจอที่ AIS Shop อยู่ครับ 3% ถ้าเครื่องเปล่าไม่มีแพคเกจ

ก่อนหน้านี้เคยดู True shop ไว้ ถามไปถามมา อ้าว ได้คืนถ้าซื้อพร้อมแพคเกจ ซื้อเครื่องเปล่าไม่ได้คืน

1. มีใครมีที่ไหนแนะนำอีกไหมครับ
2. คนที่เคยซื้อ online ของมาส่งแล้วเคยมีปัญหาสินค้าเสียหายบ้างไหมครับ
3. มีที่ไหนที่ซื้อโทรศัพท์แล้วได้ส่วนลดซื้ออุปกรณ์เสริม เช่นเคส กระจกกันรอย adapter อะไรพวกนี้ไหมครับ

รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ
ปล.ขอ tag มนุษย์เงินเดือนนะครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่