ผมไม่สามารถเพิ่มรูปในอัลบั้มคนอื่นหรือสร้างอัลบั้มขึ้นมาเองได้

กระทู้คำถาม
ช่วงนี้ผมเรียนออนไลน์ครับ ส่งงานผ่าน Line มันมีปัญหาคือผมไม่สามารถเพิ่มรูปในอัลบั้มคนอื่นหรือสร้างอัลบั้มขึ้นมาเองได้ ผมก็ไม่เข้าใจว่าทำไมผมไม่ได้ทำอะไรมันก็เป็นเอง มันไม่ได้ขึ้นข้อความเตือนหรือข้อความถามอะไรเลย ตอนจะสร้างหรือจะเพิ่มอัลบั้มก็ต้องเลือกรูปใช่ไหมครับพอผมเลือกรูปแล้วกดคำว่า "ต่อไป"ผมก็เด้ง ไม่ได้เด้งออกจากไลน์นะผมเด้งมาหน้ากลุ่มเหมือนเดิมคือหัวร้อนมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่