แนะนำซีรีย์อนิเมะที่เราดูมาตั้งแต่ต้นปีที่แล้วจนถึงตอนนี้

ตั้งแต่ 1 มกราคม 2020
ถึง 22 มกราคม 2021

เอาที่เราจำได้นะ เอาเฉพาะเรื่องที่เราดูจบหรือมั่นใจว่าจะดูจบนะ555

1.อนิเมะจีน Douluo Dalu
2.อนิเมะจีน มหาศึกล้างดวงดาว
3.อนิเมะญึ่ปุ่น ผ่าพิภพไททัน
4.อนิเมะญึ่ปุ่น มหาเวทย์ผนึกมาร
5.ซีรีย์เกาหลี นักสืบซอมบี้
6.ซีรีย์เกาหลี ความลับของนางฟ้า
7.ซีรีย์ญี่ปุ่น อลิซในแดนมรณะ
8.ซีรีย์เกาหลี Sweet Home
9.ซีรีย์เกาหลี 18 Again
10.ซีรีย์เกาหลี Mr.Queen
11.อนิเมะญึ่ปุ่น ด็อกเตอร์สโตน
12.อนิเมะญึ่ปุ่น โดเรม่อนซับไทย

ใครดูอะไรไปบ้างตั้งแต้ต้นปีที่แล้วจนถึงตอนนี้ นับเฉพาะเรื่องใหม่ๆ ที่ออกฉายตั้งแต่ต้นปี 2020 นะ

มาแลกเปลี่ยนความคิดเห็นหรือ แนะนำเรื่องต่างๆที่ดูมาแล้วกันได้นะ

เอาแต่ อนิเมะญึ่ปุน อนิเมะจีน ซีรีย์เกาหลี ซีรีส์ฝรั่ง ซีรีส์จีน นะ

แสดงความคิดเห็น
Preview