จิตตก​ ถ่ายเป็นเลือด​ อึดำ​ ท้องร้องโครกครากเวลานอน

สวัสดีค่ะ​  คือว่าตอนนี้เราจิตตกมากๆๆๆ
เพราะ​เราถ่ายเป็นเลือด​   เเต่ตอนถ่ายเป็นเลือดอึมันเเข็งค่ะบาดด้วย​เจ็บไปหลายวันพอหายเจ็บก็อึเป้นสีดำ​  เพราะเป็นคนท้องผูกบ่อยมาก
นานๆจะอึที​  กินยาถ่ายช่วยก็ไม่อึ​  หลักจากวันที่ถ่ายเป็นเลือด​ เราอึ​ อึมันดำๆ​(ไม่มีลิ่มเลือด)เเถมตอนนอนท้องก็ดังโครกคราก​ เรากลัวเป็นมะเร็งลำใส้ประเด็นไม่เงินรักษา​TTค่ารักษามันประมาณเท่าไหร่คะ​ เราอายุ17, 18ปีนะคะ​
ควรทำยังไงดี... ตอนนี้รอดูอาการไปเรื่อยสังเกตุ​ตลอด​   ถ้าเป็นจริงๆต้องซึมเศร้า​กินเเน่ๆT^T
(อีกอย่างค่ะ​ กินก๋วยเตี๋ยวน้ำตก​ทำให้อึดำได้ไหมคะ)​

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่