มีใครกินฟิตเน่แล้วท้องเสียมั้ย

คือเราพึ่งกินฟิตเน่มาค่ะปกติก็เคยกินนะคะก็ไม่เห็นเป็นอะไรก็ถ่ายปกติแต่รอบล่าสุดที่กินเราท้องเสียค่ะท้องเสียมา3วันแล้วยังไม่ได้ไปหาหมอเลยกินยาก็ไม่หาย ท้องมันชอบร้องแบบกรอกๆๆแกรกๆๆพอท้องร้องเสร็จก็จะปวดท้องเหมือนปวดอึอะค่ะแต่บางทีก็อึไม่ออกคือเราอยากรู้ว่าเกิดอะไรขึ้นคะ ปล.เราพึ่งกินรสนี้ที่ซองเขียวๆรสมะนาวปกติกินแต่สีแดง ขอผู้รู้ตอบหน่อยค่ะ ขอบคุณมากๆๆๆนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่