มีใครสังเกตหน้าจอ Lock Screen ตอนเราใช้ Apple Acessories with MagSafe ไหมครับ?

กระทู้สนทนา
สวัสดีครับ

พอดีผมซื้อเคส iPhone 12 Pro Max Leather Case with MagSafe มาครับ แล้วทีนี้เวลาใส่เคสผมสังเกตเห็นหน้าจอ Lock-Screen มีขีดดังรูปด้านล่าง (ผมใส่กรอบสีแดงไว้ให้ดู)

ผมอยากทราบว่ามีใครสังเกตเห็นไหมครับ แล้วขีดๆนั้นมีไว้ทำอะไร ผมถามเพื่อนที่ใช้ Case with MagSafe ไม่ว่าจะ Silicone or Clear cases ก็มีขีดๆขึ้นเช่นเดียวกัน

ขอบคุณครับ

Edited ข้อมูลเพิ่มครับ

รูปด้านบนของเพื่อนผมใส่ Clear Case ครับ ก็มีเหมือนกัน
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview