แอพ Bualuang mBanking แอนดรอยเวอร์ชันเก่า เข้าไม่ได้

จากหัวข้อเลยค่ะ โทรศัพท์ของเรามันเก่าแล้ว เวอร์ชั่นแอนดรอยไม่รองรับการใช้งานของแอพบัวหลวง ไปสอบถามทางธนาคาร เจ้าหน้าที่บอกให้ซื้อเครื่องใหม่ค่ะ.. 

เราเลยอึดอัดใจเล็กน้อยค่ะ เพราะเรามีพร้อมเพย์ของบัวหลวง แถมยังผูกพวกวอลเลทกับแอพนี้ไว้ เวลาชำระเงินหรือมีคนโอนเงินมา หรือเงินออกจากบัญชีเราไม่มีทางรู้ได้เลยนอกจากจะออกจากบ้านไปธนาคารเช็คยอดเงิน 

ต้องมีคนเป็นเหมือนกันกับเราค่ะ ทำยังไงดีคะ อยากได้แอพกลับคืนมาค่ะ ตอนนี้แอพนั้นไม่อยู่ใน play store ของเราเลย

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่