อยากขอความคิดเห็นหน่อยค่ะ

ตอนนี้เครียดมากตรวจการตั่งครรภ์แล้วขึ้น2ขีดตอนนี้ลูกกำลังจะขวบแล้วซึ่งโดนผลกระทบโควิดจึงยังไม่ได้ทำงานสามีทำคนเดียวตอนนี้กำลังจะได้ทำงานประจำแต่มาตรวจแล้วพบแบบนี้ไปไม่ถูกเลยค่ะเรากับสามีกินเหล้ากันแทบทุกวันเราไม่ทราบเลยว่าท้องเพราะคิดว่าอาจจะเคลื่อนเพราะเครียดเรื่องงานเรื่องเงินเดือธ.ค63เมนมาวันที่14ก่อนน่าเดือนนั้นๆก็มีมา20บ้าง25บ้างก็เลยคิดว่าคงเคลื่อนแต่จะตรวจเข้างานอีกวันเลยขอรองตรวจดูสรุปเจอแบบนี้เราควรทำยังไงดีค่ะกินเหล้าทุกวันด้วยตอนนี้กลัวไปหมดสามีก็ไม่มีคำปรึกษาที่ดีเท่าที่ควรเข้าใจคนทำงานเค้าโฟกัสลูกคนแรกอย่างเดียวตอนนี้เลยหาปรึกษาหลายๆทางเลยค่ะอยากหาวิธีที่ดีที่สุด
ขอบคุณที่อ่านจบค่ะยาวหน่อยน่ะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่