ถามคนใช้ ipad pro กับ Apple Pencil หน่อยครับ

ipad pro กับ Apple Pencil ถ้านำมาใช้ในการเขียนหนังสือ,จดโน๊ต เป็นหลัก ถือว่าใช้งานได้ดีมั้ยครับ
ปกติทำงานที่ต้องเขียนบทความ จำนวนวันละหลายสิบหน้า ในแต่ล่ะวันต้องใช้เขียนเยอะมาก
ปัจจุบันใช้โน๊คบุ๊คอยู่ แต่อยากได้ฟิลลิ่งแบบการเขียนหนังสือด้วยดินสอมากกว่า เลยสนใจ ipad pro
เพราะสามารถแปลงภาษาเขียนเป็นตัวพิมพ์ได้เลย ดูสะดวกมาก

ขอยคุณมากครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่