ทำไมไม่ได้รับบิลค่าอินเตอร์ทรูรายเดือนค่ะ

ไปเปิดซิมเน็ตรายเดือนกับทรูเดือนที่เเล้วช่วงต้นเดือนพี่เขาบอกตัดบิลวันที่15ของเดือน
เราต้องต่ายเดือนนี้ใช่ไม?
บิลพี่เขาบอกจะส่งมาให้ที่บ้านเเต่ยังไม่ได้รับบิลเลยทำไงดีคะ?
ณ วันนี้อยู่ดีใช้เน็ตไม่ได้เลยค่ะโดนตัดเพราะค้างหรือปล่าว?

แสดงความคิดเห็น
Preview